ผู้เขียน หัวข้อ: [[[[[ขอ]]]]]วิธีอัพสเตตัส ก่า Slayer  (อ่าน 12146 ครั้ง)

mildsamui2552

• ฝันไกลไปไหม
  • Training Ranger Lv 3
  • *
  • Vote: -10
  • Gu -Rock
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
  • เซิรฟเวอร์ BOI: Zeus
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: S2 Patoyao
ตามหัวข้อเลยงับผมมาเบ่นก่าแล้วๆๆๆขอแบบเน้น
เวลนะครับ
หรือเน้นพีพีรวม
มาก้อได้ครับ
 ;) ;) ;)

Fey_Faw

• เวลาไม่เคยเดินเร็ว หรือช้า แค่มันไม่เยหยุดเดินให้ใคร ๛
  • Sentai Ranger
  • Vote: -173
  • Slow down !!
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
  • เซิรฟเวอร์ BOI: -
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: -
Re: [[[[[ขอ]]]]]วิธีอัพสเตตัส ก่า Slayer
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29/05/12 20:40 น. »
DEF CHA ครับ
//

ตอนนี้ผมเล่นก่าผสมเน้นสเลยุอ่าครับ ผมเล่น agi tal vit อยากวิ่งเร็วกว่าแมวแต่ได้แค่5.7

mildsamui2552

• ฝันไกลไปไหม
  • Training Ranger Lv 3
  • *
  • Vote: -10
  • Gu -Rock
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: S2 Patoyao
Re: [[[[[ขอ]]]]]วิธีอัพสเตตัส ก่า Slayer
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29/05/12 20:44 น. »
เออ....defมันจะดีหรอครับ เท่าที่ผมรุ้มันมีatkด้วยนิ- -

Fey_Faw

• เวลาไม่เคยเดินเร็ว หรือช้า แค่มันไม่เยหยุดเดินให้ใคร ๛
  • Vote: -173
  • Slow down !!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29/05/12 20:46 น. »
อันนั้นล้อเล่นครับ =_=

เห็นส่วนใหญ่เล่น ATK AGI VIT กันนะครับ TAL ด้วยก้ดี เพราะจะได้ฝ่าแรงๆ

krahow

• ='w'=
  • Ultimate Super Ranger
  • Vote: 328
  • เลิกเล่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29/05/12 20:49 น. »
http://forum.herorangers.com/index.php?topic=122.0
กระทู้นี้น่าจะช่วยได้ครับ

http://forum.herorangers.com/index.php?topic=100.0
คลังfaเค้าเอง ;w;

TKgora

• King of BlackSky <ราชันแห่งน่านฟ้าสีดำ>
  • Secret Ranger
  • Vote: 230
  • หมาเบรดโหดกว่าที่คุณคิด!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29/05/12 22:17 น. »
Atkตัน
อยากถึก Vitตาม
อยากสกิลแง Talตาม
ความเร็วอย่างน้อย5.5 8)

PiRate91

• Welcome to Netherland !
  • Secret Ranger
  • Vote: -30
  • ฟหกฟหกฟกห
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29/05/12 22:18 น. »
ก่าสเลก็ต้องTalสิ

แบบลีโอคุงน่ะ

ที่ผ่าหมาตายในฮิตเดียว

นิยมยิงให้เลือดน้อยๆแล้วผ่าทีเดียว

Tal agi vit  ยังไงก็ได้
ติดสตีมครับ lol

DrHell

• ได้เวลาขุดทองกันแล้ว!!?
  • Vote: 16
  • ตุ่นดำๆ ซึนๆ โมเอะ โมเอะ :D
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29/05/12 22:32 น. »
ผมลง Atk ตันตามด้วย Vit โดดๆอะนะอย่างอื่นไม่ได้อัพ

ปล.เน้นล่าบอสผ่านด่าน และเวล เพราะกิ้งก่าใช้สกิลยิงเป็นหลัก แถมมีสกิล นี้อีกนะ
Family - Seyren

ตุ่นจากกิล Develop

terkung012

• Training Ranger Lv 1
  • *
  • Vote: 0
  • กิ้งก่าไร้เทียมทาน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30/05/12 06:05 น. »
สาบสเลสมดุลได้ทั้งยิงระดับปานกลาง+ผ่าระดับปานลางต้องอัพ Atk Tal Vit คับ   และอีกสายเน้นสกิลแรงที่ผ่า650+ ควรอัพtal ตัน ชุดยัดTal อัพagi vit
อย่าให้กิ้งก่าเก๊บยาทองนะไม่งั้น...