ผู้เขียน หัวข้อ: จะลบลิงแล้วเล่นแมวดีไหมคับ?  (อ่าน 1186 ครั้ง)

nakamura089

• Training Ranger Lv 3
  • *
  • Vote: 15
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
  • เซิรฟเวอร์ BOI: -
ตามหัวข้อคับ ลิงดินเวล50คับไม่รู้ว่าจะลบดีไหม ???
เงินหมดไปกับการทำชุดเวล60. . . . .

yooyeans

• Partner Ranger
  • **
  • Vote: 10
  • เงิบ เงิบ เงิบ เงิบ
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
Re: จะลบลิงแล้วเล่นแมวดีไหมคับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28/04/12 23:27 น. »
ชอบลิงไหมละครับ

ถ้าชอบก็เล่นไปเถอะครับ

แล้วทำไมถึงอยากลบละ?

โซชิคือ ชีวิต จิตใจ ออกซิเจน เพื่อน พี่สาว ตลกคาเฟ่ ครอบครัว นางฟ้า เลือด เนื้อ กระดูก โอ๊ย เยอะ!

Daausa

• *
  • Vote: 8
  • พฤกษามารมรณะ!!
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: -
Re: จะลบลิงแล้วเล่นแมวดีไหมคับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28/04/12 23:29 น. »
ลบเพื่อเล่นแมว ???
Family name:aBank   ID Code:690

nakamura089

• *
  • Vote: 15
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28/04/12 23:33 น. »
ผมชมเล่นลิงนะแต่เวลpvpนะแพ้เกือบทุกครั้ง ที่ผมเล่นแมวก็เห็นมีคนไช้สกิลหาสมบัติแล้วได้ของดีคับ
เงินหมดไปกับการทำชุดเวล60. . . . .

PiRate91

• Welcome to Netherland !
  • Secret Ranger
  • Vote: -30
  • ฟหกฟหกฟกห
  • เซิรฟเวอร์ BOI: Zeus
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28/04/12 23:34 น. »
ของดีหรอ

ผมเจอแมวเปิดเจอแต่แร่  -   -"่า

อย่างคุ้มก็ผ้าโพกหัว
ติดสตีมครับ lol

ZybErWiveZ

• ~ Grand Tide ~
  • Sentai Ranger
  • Vote: 39
  • วาฬในกษาปณ์ตัวหนึ่ง!!!
    • http://www.youtube.com/zyberwivez
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28/04/12 23:35 น. »
ดีจะตายเบอร์เกอร์ชีสอร่อยดี :o
My Channel Youtube : http://www.youtube.com/user/zyberwivez
Status : O_O

NoBaByGirL

• *
  • Vote: -6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28/04/12 23:36 น. »
อันนี้ต้องแล้วแต่อ่าครับ ต้องถามว่า อยากเล่นแมวจริงๆรึเปล่า แล้วชอบลิงไหม

แต่ชอบลิง แล้วลิงพีวีพีแพ้ ถ้ายังชอบลิงแล้วชอบพีวีพี ให้รีลิงเป็นลิงไฟ พีวีพีจะโหดขึ้นครับ แต่จะเวลยากหน่อย ใช้mpเปลืองมาก

แต่ถ้าชอบเล่นแมวจริงๆ ก็ลบไปก็ได้ครับ

PiRate91

• ฟหกฟหกฟกห
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28/04/12 23:36 น. »
ดีจะตายเบอร์เกอร์ชีสอร่อยดี :o
บวกไรมั่งหว่า  :o

Kasin4444

• หมาว้อรึจะสู้หมาแว้น...
  • Vote: 109
  • ความเก่งน่ะมันไม่ได้วัดกันที่เลเวลหรือระดับของอุปกรณ์...แต่มันวัดกันที่ฝีมือ...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28/04/12 23:39 น. »
เชิญไปอ่าน 12 Tails Magazine ณ บัด now ครับ =w=
Family Name : DGamer
Server : Carronian
หมาบ้าพาผ่านมิชชั่น...สามารถหาตัวได้ตาม Novice Ground ...สังเกตุที่ "ให้ช่วยผ่านมิชชั่นอะไรบอกได้ครับ" และแฟเวล 5 เป็นสำคัญ
ปล.เมื่อไหร่ GM จะเอาอีโมชั่นเบะมาให้ใช้หนอ...

tow000

• DragunoV
  • Vote: 43
  • กระต่ายน่ารักทีสุด!!!
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Mupiea
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28/04/12 23:40 น. »
ลิงเวลสูงๆ pvp โหดนะครับ
อีกอย่าง.......

ถ้าจะลบลิง50เพื่อเล่นแมวไปเปิดกล่องสมบัติละก็ สมัคร id ใหม่ง่ายกว่าครับ

FzBeat @ Mupiea
Guild: Tsundere
Rabbit banzai!!!  เฝ้ารอสาย C ที่จะมาพลิกชีวิตต่าย

PiRate91

• ฟหกฟหกฟกห
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28/04/12 23:40 น. »
เชิญไปอ่าน 12 Tails Magazine ณ บัด now ครับ =w=
ไล่เค้าหรอ :'(

ก็ด๊ายยยยยยยยยยยยยยยย

ในเมื่อทุกคนไม่ชอบผม

ผมจะไปก็ด๊ายยยยยยยยยยย :'( :'( :'(

PannaCotta

• Action Ranger
  • **
  • Vote: 76
  • พุงๆแฮ่กๆ =///=
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28/04/12 23:42 น. »
* PannaCotta มาดึงกระทู้กลับเข้าฝั่ง

ขึ้นอยู่กับว่าอยากเล่นเพราะอะไรน่ะครับ อย่างผมก็ลบลิง 53 ไปเล่นไบเพื่อเอาซัพมาให้วาฬใช้
ถ้าเสียดายลิง ผมแนะนำให้สมัครไอดีใหม่มาเล่นแมวจะดีกว่า แต่ถ้าอยากเอาซัพแมวมาใช้ก็ลบลิงก็ได้ครับ

แต่ซัพลิงมันก็แอบดีเหมือนกันนะ 8)
ไปช่วยเค้าผ่านมิชชั่นหน่อยนะ~

Back_dark

• .......
  • **
  • Vote: 20
  • TaiNaKa ล่ะเมี้ยว
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28/04/12 23:46 น. »
ขึ้นอยู่กับว่าท่านเล่นลิงเพราะอะไร แล้วจะเล่มแมวเพราะอะไร

เราเล่นแมวเพราะ

"ใจรัก"

yooyeans

• **
  • Vote: 10
  • เงิบ เงิบ เงิบ เงิบ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28/04/12 23:58 น. »
ผมชมเล่นลิงนะแต่เวลpvpนะแพ้เกือบทุกครั้ง ที่ผมเล่นแมวก็เห็นมีคนไช้สกิลหาสมบัติแล้วได้ของดีคับ

เดี๋ยวคุณอาจจะลบแมวก็ได้ เล่นลิงต่อไปเถอะครับ ชอบไม่ใช่หรอ

โซชิคือ ชีวิต จิตใจ ออกซิเจน เพื่อน พี่สาว ตลกคาเฟ่ ครอบครัว นางฟ้า เลือด เนื้อ กระดูก โอ๊ย เยอะ!

eriklnw

• คิดเองสิ
  • **
  • Vote: 2
  • อะไรก็ได้
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29/04/12 01:52 น. »
ลิงpvpโหดนะเวล60+อะแต่แพ้ทางกวิน :D
แล้วแต่จะคิด

www.facebook.com/eriklnw

Gamber

• **
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: -
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29/04/12 02:13 น. »
ถ้าไม่ประสาท ตอนเล่นแมวแล้วสุ่มพลาดหลายๆครั้งติด ผมขอแนะให้ลองแมวแกมครับ

ตัวนี้เล่นสนุกมากครับ ชีวิตคือการเสี่ยงดวง  :)
รอวันที่โทษของคนที่เจตนาทำบัค คือแบนไอดีถาวร