ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรุ้วิธีแท้งม็อคบัคอะคับ....  (อ่าน 1625 ครั้ง)

Rw2PuttttT

• Training Ranger Lv 3
  • *
  • Vote: -1
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: -
  • เซิรฟเวอร์ BOI: -
ตามหัวข้อเลย ขอคุณล่วงหน้าคับ ;D

parunyoo

• Only My Railgun
  • Sentai Ranger
  • Vote: 38
  • "คิดถึงนร๊"มิซากะ มิซากะ ขอพูดด้วยความซึน =///=
    • https://www.facebook.com/profile.php?id=100003309975380
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: -
Re: อยากรุ้วิธีแท้งม็อคบัคอะคับ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10/04/12 15:06 น. »
รองเท้าเกี๊ย 1 คู่ก้รุ่งแล้ว  ;D

เพราะ พอม็อคบักมันตบ เราจะไม่ปลิว

PannaCotta

• Action Ranger
  • **
  • Vote: 77
  • พุงๆแฮ่กๆ =///=
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Mupiea
Re: อยากรุ้วิธีแท้งม็อคบัคอะคับ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10/04/12 15:12 น. »
ถ้าเป็นวาฬยืนยกโล่จะทำให้โดนตบไม่ปลิวนะครับ หรือไม่ก็ทำให้น้ำหนักตัวเยอะๆเข้าไว้ ซัก 50-60 นี่ก็หนักละครับ อาจจะต้องขยับๆบ้างนิดหน่อย ส่วนตำแหน่งที่ยืนคือบริเวณได้คางมันนะครับ

ปล. ทุกๆ 3 นาทีมันจะเดินเองนะเออ ไม่ต้องตกใจว่าทำไมมันหลุดทั้งๆที่ชนอยู่
ไปช่วยเค้าผ่านมิชชั่นหน่อยนะ~

Alda_Merina

• กระต่ายน้อยนักทำนายดวงชะตา คอยเฝ้ามองฟากฟ้าแห่งวันพรุ่งนี้
  • **
  • Vote: 105
  • กระต่ายยาที่ชอบเลือด *-*
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10/04/12 15:21 น. »
ถ้าเป็นวาฬยืนยกโล่จะทำให้โดนตบไม่ปลิวนะครับ หรือไม่ก็ทำให้น้ำหนักตัวเยอะๆเข้าไว้ ซัก 50-60 นี่ก็หนักละครับ อาจจะต้องขยับๆบ้างนิดหน่อย ส่วนตำแหน่งที่ยืนคือบริเวณได้คางมันนะครับ

ปล. ทุกๆ 3 นาทีมันจะเดินเองนะเออ ไม่ต้องตกใจว่าทำไมมันหลุดทั้งๆที่ชนอยู่

มิน่า ไหงอยู่ได้แล้วยังเดินอีก (เอาแกะแทงค์)

ปล. หากโดน KO มันก็เดินต่อใช่มั้ยคะ = ="

WildHeart

• LoneWolf
  • **
  • Vote: 132
  • Desperado
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10/04/12 15:33 น. »

มิน่า ไหงอยู่ได้แล้วยังเดินอีก (เอาแกะแทงค์)

ปล. หากโดน KO มันก็เดินต่อใช่มั้ยคะ = ="
เวลาโดน KO มันจะยังตบเราอยู่ครับหากยังอยู่ในตำแหน่ง
แต่ส่วนมากที่เห็นมันเดินต่อเพราะตอน KO เราควบคุมตัวละครไม่ได้ แล้วเจอมันตบกระเด็นออกจากตำแหน่งต่างหาก - -"
ยิ่งเล่นแกะตัวเบาๆด้วยเนี่ย
I'm a LONEWOLF who a walking without destination
Server : Mupiea / Guild : ||KemoDun|| & KemoDungeoN
WildHeart : BSN 76/ SHP 74/ PGN 74 | CallOfWild : CHM 63/ RAB 51/ MOL 56
WildSpirit : WHL 22/ BAT 43/ CAT 12 | WildRage : WLF 11/ MNK 1/ PND 2 |

burningsnow

• เมื่อไหร่ผ้าเตี่ยวลิงจะหลุดซะที
  • Ultimate Super Ranger
  • Vote: 50
  • Unknown Kemoner
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10/04/12 16:10 น. »
เสริมอีกนิด มันไม่สนใจบุยเท็นหรือป้อมปืนตุ่น เพระางั้น แผนการที่จะใช้ป้อมปืน หรือบุยเท็น แทงค์แทนเรานั้นทำไม่ได้นะครับ
แล้วก้ ถึงแม้ตัวคนแทงค์จะกระเด้นออกไป แต่ถ้ามีคนวิ่งเข้ามาแทรกแทนที่ก่อนที่มันจะเดิน มันก้จะโจมตีคนที่เข้ามาแทรกนะครับ ใช้เวลาเพื่อนเรา KO แล้วเดินกลับเข้าประจำตำแหน่งไม่ได้
ไม่มีคนวาดลิงShota ผ้าเตี่ยว ก็แทบไม่มีคุณค่าให้เข้ามาเสพ

candyna

• ผมมันคนไร้ค่านิ
  • Fighter Ranger
  • **
  • Vote: 23
  • ผมจะกลับมาอีกครั้งในชื่อใหม่ เพราะกลัวเจ้าของมาเข้าตัวนี้แล้วทำล่ม
  • เซิรฟเวอร์ BOI: Zeus
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10/04/12 16:30 น. »
ผมอยากรู้ว่าเวลามันตีกับแท้งแรงประมานเท่าไหร่ ผมใช้หมาDEF68+51 มันตีเกือบๆ200เลยอะ :'(

แกะฮิลไม่ทัน  :P หรือว่าถ้าจะเป็นแท้งต้องDEFเยอะๆหน่อย  ??? หรือว่ามันประมานนี้อยู่แล้วแต่แกะน้อยไปเอง  ???

NishijoHeHe

• **
  • Vote: 111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10/04/12 18:43 น. »
ผมอยากรู้ว่าเวลามันตีกับแท้งแรงประมานเท่าไหร่ ผมใช้หมาDEF68+51 มันตีเกือบๆ200เลยอะ :'(

แกะฮิลไม่ทัน  :P หรือว่าถ้าจะเป็นแท้งต้องDEFเยอะๆหน่อย  ??? หรือว่ามันประมานนี้อยู่แล้วแต่แกะน้อยไปเอง  ???

ใช้โล่แดง+เขียว+อิลู  ถ่วงไปสักแปปน่าจะพอไหวน้า  เราก็ไม่ค่อยผ่านเลย  น้อยครั้งมากTT

PinkBerriez

• ~<!"ArinenzChan"!>~
  • Super Ranger
  • Vote: 44
  • ToT...~ฝันร้าย~...ToT
    • MyDek-d - PinkBerriez
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10/04/12 21:06 น. »
ถ้าใช้แกะแท้งต้องใช้2คนสลับใช่ป่ะ
ฝากนิยายเล็กน้อย > ความปรารถนาเล็กๆของสาวน้อยที่มีต่อจากชายหนุ่มคนหนึ่ง อวสานแล้วนะเคอะ http://writer.dek-d.com/dek-d/writer/view.php?id=783417