ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกดเข้า Icon เกมแล้วไม่มีอะไรขึ้นเลยไม่ตอบสนองอะไรเลย  (อ่าน 794 ครั้ง)

VlKINGz

• Newbie Ranger
  • *
  • Vote: 0
ผมลงเกมตามที่ บอกไว้ทุกอย่างครับ ผมเคยเล่นได้ แต่วันนี้ กดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ หรือยังไม่เปิดโหลดแพท
ผมว่าไม่น่าใช่ ใครเป็นบ้าง บอกทีครับไม่งั้นไม่ทันเล่นแน่เลย T-T

sweetkung

• Fighter Ranger
  • **
  • Vote: -18
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: -
  • เซิรฟเวอร์ BOI: -
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: -
เกมมันยังไม่เปิดเลยนะครับผม ในเมื่อเขายังไม่เปิดเซิฟเวอร์มันจะมีอะไรให้โหลดเหรอ

VlKINGz

• Newbie Ranger
  • *
อ่อโอเคครับ ผมก็นึกว่าจะมี แพทมาให้โหลดก่อนเพียงแต่ยังล๊อคอินเข้าไม่ได้อะไรยังงี้ ::)

Haredokei

• Training Ranger Lv 3
  • *
ต่อให้เค้ายังไม่เปิดแต่เวลาเรากดเข้าไอคอนเกมมันควรจะขึ้นหน้าต่างโหลดแพทเพื่อให้เรากดเข้าเกมสิ
ก่อนเทสรอบ 2 ผมลงไว้ก่อนมันให้เทสก็ยังเข้าได้นะแต่ผมดันไปลบตัวเกมกับตัวติดตั้งออก
พอโหลดอันล่าสุดลงแล้วดันเปิดเกมเพื่ออัพแพทไม่ได้ - -"

GFJFTJ

• Training Ranger Lv 1
  • *

ขึ้นยังงี้ค่ะ

SnaKe_Lion

• Training Ranger Lv 2
  • *

ขึ้นยังงี้ค่ะ
เป็นกันทุกจ้า คนสวย ไม่สวยเป็นหมด

GM-TOP

• GM
  • Sentai Ranger
  • Vote: 5
ในส่วนนี้ต้องรอเปิดเกมก่อนนะครับ ถึงจะทำการอัพเดตแพทได้ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ  ;)
GM-TOP

slmagic

• Training Ranger Lv 1
  • *
  • Vote: -5
ต่อให้เค้ายังไม่เปิดแต่เวลาเรากดเข้าไอคอนเกมมันควรจะขึ้นหน้าต่างโหลดแพทเพื่อให้เรากดเข้าเกมสิ
ก่อนเทสรอบ 2 ผมลงไว้ก่อนมันให้เทสก็ยังเข้าได้นะแต่ผมดันไปลบตัวเกมกับตัวติดตั้งออก
พอโหลดอันล่าสุดลงแล้วดันเปิดเกมเพื่ออัพแพทไม่ได้ - -"
เป็นเหมือนกันครับ ตอนติดตั้งมีอะerror อะไรเด้งหรือป่าวครับ? ตอนเทส2ไม่เป็น แต่ผมดันลบหมดเหมือนกัน แล้วบิทตัวล่าสุดมาเมื่อวาน คราวนี้กดแล้วไม่มีการตอบสนองอะไรเลย

Haredokei

• Training Ranger Lv 3
  • *
ในส่วนนี้ต้องรอเปิดเกมก่อนนะครับ ถึงจะทำการอัพเดตแพทได้ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ  ;)

เข้าได้ละครับตกใจหมดนึกว่าตัวเกมโหลดมาใหม่มีปัญหา