ผู้เขียน หัวข้อ: ใหญ่ที่สุดในเกม (เรียกน้ำย่อยก่อนเปิด)  (อ่าน 1624 ครั้ง)

elitePaladin

• Training Ranger Lv 3
  • *
  • Vote: 1

GM-Shadow

• GM
  • Action Ranger
  • Vote: 13
Wow! :o :o :o

oN0NGo

• Lonely :3
  • Newbie Ranger
  • *
  • Vote: -1
  • Lonely :3
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: -
  • เซิรฟเวอร์ BOI: -
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: -

kthailand

• Art ตัวพ่อ:)
  • Partner Ranger
  • **
  • Vote: 49
  • สิ่งที่ถูกต้อง บางครั้งอาจจะไม่ถูกใจ
ป๊าดดด ดด ดด ดด ด!!!!!!

GM-Kid

• GM
  • Sentai Ranger
  • Vote: 165
หากพบปัญหาต่างๆ สามารถแจ้งทีมงานได้ที่นี่ 
http://herorangers.com/gm_direct/Login.aspx

AraChi

• Newbie Ranger
  • *
  • Vote: 0
แถม ให้อีกมุม ครับ บอสเกิดหลังจาก จบสงครามระหว่างฝ่าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/04/13 01:20 น. โดย AraChi »

iDeksabb

• Fighter Ranger
  • **
  • Vote: -125
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ทุกภาพเลยนะครับ

...เวลาผมตั้งกระทู้ดราม่านี่เข้ามาด่าจัง   แต่ผมซึ่งชอบดราม่า เวลามาอ่านกระทู้สาระยังเฉยๆเลย
อย่างว่า คนพวกนี้มัน "เห็นแก่ตัว"         คิดว่าตัวเองเป็นคนสร้างโลกนี้รึไง !!

bscccc

• Partner Ranger
  • **
  • Vote: -16
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
  • เซิรฟเวอร์ BOI: Zeus
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: S1 Salapao
ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมบ้างอะ ว่ามันเป็นบอสกิจกรรมหรือยังไง อยากรู้ๆ  :o

Thebabarous

• *
  • Vote: -5
GM inter ปล่อยบอท 5555 เห้นว่าเควสไดอาลี่ Emtlant vocher หากันยากเลยเอาบอสมาปล่อยให้เก็บไปทำดาบแดงกับดาบม่วงเวล 40

พี่โอ โพสต์รูปกิลด้วยจิ บางทีผม show ดาบก็โพสต์หน่อยเด้อะ ออฟยากนะ 4 รูติดคริ 70 ดาบม่วงบวก 9 อิอิ

playgame

• Training Ranger Lv 2
  • *
เทพจิงๆนัท

นัทว่างๆ โพสแนวทางการเก็บเวลวอ สเตตัส แนวทางการอัพสกิลของวอ ให้ดูหน่อย

Pdclubza

• *
  • Vote: -2
มันเข้าเมืองได้ไงอะ

Thebabarous

• *
ไมเข้าเกมไม่ได้อ่ะ เซิฟ Inter มีใครเป็นแบบผมบ้างคับ ตอนเข้าเกมส์ไปมันขึ้น Client error

เซิฟผิดหรือว่าเปนที่ของผมอ่ะคับ  ใครรู้วิธีแก้บอกด้วยนะคับ

playgame ใครเนี่ย 555 แสดงตัวหน่อย ไว้ว่างๆเด่วจะโพสต์ให้นะถ่ายไว้ละ warrior สาย str บวก con
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/04/13 13:54 น. โดย Thebabarous »

Thebabarous

• *
หน้าเฟจก็ขึ้น server maintenance 4/16/2013 วันนี้ 17 อัพแพททีมีปัญหา ผมล่ะเบื่อจิงๆ  :(

playgame

• *
THhunsa Ert 2ตัวหลัก เพราะมีตังเยอะสุด และ อื่นๆ

Thebabarous

• *
THhunsa Ert 2ตัวหลัก เพราะมีตังเยอะสุด และ อื่นๆ
นี่ได้เล่นอยู่ป่ะเนี่ย หรือ เซิฟอยู่ในช่วงปรับปรุงคับ ถ้าเล่นได้บอกผมด้วยนะ
ผมเล่นไม่ได้อ่ะ

playgame

• *
ทำงานอยู่ครับ กว่าจะเข้าไปเล่น ก็คงดึก ตอนนั้นคงเล่นได้แล้ว มัง

Thebabarous

• *
ตูล่ะเซงจิงๆ

5555

playgame

• *
สาเหตุ ที่เข้าเกมไม่ได้ ดูซะ

http://dkonline.aeriagames.com/news/72939/lost-city

ChikaBoom

• Training Ranger Lv 1
  • *
จะเข้าได้ตอนไหนนี่ บุ๋ม อยากเล่น >_<

Thebabarous

• *
รู้แล้วว่าอัพแพทใหม่ เมืองใหม่มา Lost city แต่ทั้งวันเลยหรอเนี่ยปรับปรุงเซิฟเวอร์

ตั้งแต่ 8 โมงเช้าละ ยันตอนนี้ยังเล่นไม่ได้

หิวววแล้วอยากเล่น 55555 โชว์โหดต่ออิอิ

ChikaBoom

• *
โหยย มะวานตอน วอร์ ล้มไม่เป็นท่าเลยพี่ท่านค่ะ

ChikaBoom

• *
รู้แล้วว่าอัพแพทใหม่ เมืองใหม่มา Lost city แต่ทั้งวันเลยหรอเนี่ยปรับปรุงเซิฟเวอร์

ตั้งแต่ 8 โมงเช้าละ ยันตอนนี้ยังเล่นไม่ได้

หิวววแล้วอยากเล่น 55555 โชว์โหดต่ออิอิ

โหยย มะวานตอน วอร์ ล้มไม่เป็นท่าเลยพี่ท่านค่ะ

บุ๋ม เอง อิอิ

Thebabarous

• *

บุ๋ม เอง อิอิ
555555 ฝั่งนู้นเขาโหดอ่ะครับน้องบุ๋ม ปัญหาคือมารุมเนี่ยสิ ฮ่าๆๆ ตายไม่เปนท่าเลือดแค่ 3900 เอง Ricest มันโหดเลือด 7000 อิอิ แต่ก็อย่างแรงนะ ลอง pk มานอนกับพี่โอเลย 5555 อนาถมากต้องหาของทองใส่กับดาบแดงอิอิ แต่ผมลงวอได้คะแนนครั้งละ 700-1000 เลยนะ ชื่อเสียงก็ 18000

• *
เข้าได้แล้ว

Thebabarous

• *
ไมผมยังขึ้นแบบเดิมอยู่เลยอ่ะพี่โอ Client error บอกวิธีแก้ไขหน่อยจิคับ

ยังเข้าเกมไม่ได้เลย ขึ้นแบบเนี่ยตรงหน้า log in เข้าตัวละคร

• *
กด สีเขียวก่อน เช็กไฟล์ เสร็จแล้ว ปิด เปิดเกมใหม่

Thebabarous

• *
รอโหลดแพทอยู่พี่ครับ น่าจะได้ละรอบนี้นานมาก 5555

playgame

• *
เชื่อสิ เด่วก็มีให้อัพ แพทใหม่ มอนตีแรงขึ้น แม่นขึ้น รูนแดงตก หน้าวัด ในวัด เงินที่ได้จากมอนลดลง expลดลง ที่เจอกับตัวมีเท่านี้
อยากรู้มีไร เปลี่ยนอีกไปถาม MageZaZa ออ อีกอย่าง sm sor ตอนpk ใช้สกิลไม่ได้ -*- ตายเสียค่า BP ด้วย

ปล. หลับฝันดีครับ เจอกัน ในไทย

GM-ZeeDz

• GM
  • Ultimate Super Ranger
  • Vote: 26
บอสตัวใหญ่ดีนะครับ ท่าทางจะโหดมากมายเลยนะครับผม อิๆ  ;) ;) ;)

Thebabarous

• *
มีใครเล่นไดแล้วคับเซิฟอินเตอ ผมยังเป็นแบบเดิมอยู่เลยอ่ะ โหลดแพทก็แล้ว ลงเกมส์ใหม่ก็แล้วยังเหมือเดิมอยู่เลยเนี่ย

สงสัยต้องเล่นเซิฟไทยแทนละช่วงเปิด Test รอบ 2