ผู้เขียน หัวข้อ: [ข่าวทองปั๊ม] โฉมหน้าผู้ต้องหาหมายเลข1  (อ่าน 4774 ครั้ง)

Zodiac01

• i'm here alone.. didn't wanna live..
  • Super Ranger
  • Vote: 175
  • Never got Thank you.
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Mupiea
  • เซิรฟเวอร์ BOI: -
  • เซิร์ฟเวอร์ TS3: -
แบนไปแล้วยังจะมีมาเรื่อยๆ ยังกะเป็นเอเยนต์เลยน้อ=A=

//ป.ล. อ้าว คุณพนิดาเป็นเทพแล้ว :o
ปิดปรับปรุง . w . (ระยะยาว-*-)

FixerCyber

• Training Ranger Lv 2
  • *
  • Vote: -1
ณ เวลานี้ก็เข้าตัวได้ปกติครับผม ขอบคุณพี่ทีมงานมากที่ให้ความยุติธรรมส่วนคนที่กล่าวหาผมตอนนั้นก็ขอให้ขอโทษผมด้วยก็ดีนะครับ
ถ้าคุณมีการศึกษาและไม่ได้มาจากวงตระ;Dลที่ไม่ดี

GoclInw

• Procyon Merchant Panda
  • Action Ranger
  • **
  • Vote: 95
  • แพนด้าสายพ่อค้ารุ่นบุกเบิก
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
ถ้าคุณอยากได้คำขอโทษจากผม ผมก็ขอโทษละกัน แต่ถ้าคุณอยากได้คำขอโทษจากคนที่กล่าวหาคุณ คุณก็คงจะต้องไปหาในที่ๆคุณก็รู้ว่าที่ไหนเอาเองแล้วหละ ผมไม่สามารถบอกได้หรอกว่าใครกล่าวหาคุณบ้าง แต่ก็นะ ตอนนี้คุณก็ดังสมใจคุณแล้วหละ

GoclInw

• Procyon Merchant Panda
  • Action Ranger
  • **
  • Vote: 95
  • แพนด้าสายพ่อค้ารุ่นบุกเบิก
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Carronian
แล้วก็ ผมคิดว่าคุณคงจะรู้ดีในจุดนี้อยู่แล้ว แต่ผมก็ขอเตือนคุณอีกที ว่าที่นั่นเขาไม่ได้คิดว่าคุณเป็นแพะที่พึ่งจะพ้นข้อกล่าวหาเหมือนกับคนที่นี่หรอกนะ ถ้าคุณอยากจะได้คำขอโทษจากคนที่กล่าวหาคุณแล้วหละก็ ระวังตัวไว้หน่อยก็ดีนะครับ

FixerCyber

• Training Ranger Lv 2
  • *
  • Vote: -1
แล้วก็ ผมคิดว่าคุณคงจะรู้ดีในจุดนี้อยู่แล้ว แต่ผมก็ขอเตือนคุณอีกที ว่าที่นั่นเขาไม่ได้คิดว่าคุณเป็นแพะที่พึ่งจะพ้นข้อกล่าวหาเหมือนกับคนที่นี่หรอกนะ ถ้าคุณอยากจะได้คำขอโทษจากคนที่กล่าวหาคุณแล้วหละก็ ระวังตัวไว้หน่อยก็ดีนะครับ

ขอบคุณที่เป็นห่วงนะครับ อย่ารักผมมากเลย ผมเขินนะครับ  :-[

OreoSama

• FamilyName : oreosama Guild : FATHOMLESS Mupia
  • Partner Ranger
  • **
  • Vote: 55
  • คอมผมแลคอย่างแรงเล่นไม่ดีกรุณาให้อภัย ณ ที่นี้ด้วย
  • เซิรฟเวอร์ 12 หาง: Mupiea
70ไป75 2 วันก็ได้แล้ว ช่วงมันมาแรกๆ

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.335623293193299.84076.100002368927257&type=1
เตือนเกรียน sv มูเปีย ใครมีเฟสไปส่องได้

nongya

• Partner Ranger
  • **
  • Vote: -64
ไอ่คนอย่างงี้ ;Dต้องจับติดคุกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก